Thế Giới Online
Thế Giới Online
Thế Giới Online
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Thông Điệp Yêu ThươngLove Telling Tình yêu mang đến nhiều niềm vui nhưng nó thường mang lại đau khổ, tình yêu chỉ tuyệt vời khi bạn dành cho ai xứng đáng lãnh nhận. Bạn hãy dành thời gian để chọn cho mình người phù hợp nhất.

Share | 

Nỗi Buồn Vô Tận

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Nỗi Buồn Vô Tận  EmptyWed Jul 21, 2010 1:13 pmBài gửiTiêu đề: Nỗi Buồn Vô Tận
Chớp™
.::Member::.
Chớp™

Ngày Vào Ngày Vào : 21/07/2010
Đến từ Đến từ : Cầu Giát
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 5
Số bài gửi Số bài gửi : 5
Điểm Điểm : 14
Nỗi Buồn Vô Tận  Vide

Uh..thì cô đơn thật đấy...
biết làm sao đc..cứ đi mãi đi mãi..mỉm cười trên môi mà trong lòng đau nhói....
đi đâu gặp ai cũng chỉ biết cười vs ng ta...mà có ai hiểu đc lòng mình đang thiếu đi cái j đó và cảm thấy khó chịu...
cứ cố gắng quên đi để âm thầm đau khổ 1 tí...
mình đã từng chịu đc rồi mà...vậy tại sao vẫn cứ như thế..chả lẽ lại bắt đầu quay lại cái thời gian tối đen của mình trước đây ư.
Mất phương hướng thật rồi...
yêu anh..tại sao em lại luôn có những hành động làm anh nghi ngờ về tình cảm của em dành cho anh...
nhiều lúc cứ nghĩ vu vơ...là anh yêu em nhiều đên như vậy...thì anh sẽ nhật đc gì...hay chỉ là những lời nói vu vơ chứ trong cái tình yêu xa cách đó có 1 chút j là thật lòng ko...
có những lúc em ghẹo anh làm cho anh cảm thấy vui và hạnh phúc...nhưng cũng có những lúc em làm cho anh cảm thấy bực mình về những câu nói vu vơ đó...bực mình rồi lại suy nghĩ lung tung...càng lay động đến cái ý nghĩ tình yêu ko chân thật...suy nghĩ vu vơ...đó là tình yêu đến vs mình và sẽ đi chung con đường vs mình...hay chỉ là 1 cái gì đó thoáng qua giúp mình hp 1 thời gian và vụt mất trong tương lai gần...
tại sao em lại làm cho anh nảy sinh ra những ý nghĩ vu vơ như vậy chứ....
giận hờn...lại lủi thủi 1 mình ra chỗ quen thuộc ngồi suy nghĩ...nát óc vẫn cứ ý nghĩ vu vơ .........
em à...biết ko...mình xa nhau thế là quá đủ rồi...anh cần vòng tay ấm áp của em...bởi vì những lúc đi ngoài đường hay đi đâu đó..bất chợt anh nhìn thấy những cặp đôi đi vs nhau mà nghẹn ngào quá...tại sao họ lại hp vs nhau như thế...sánh bước cùng nhau...trao nhau những cử chỉ yêu thương mà nghĩ lại mình.....thấy chán nản vậy em....
ng ta nói đúng...yêu sẽ cho mình biết hp tột đỉnh và cũng cho mình biết tận đáy của đau thương...

xa nhau như thế...nhưng anh vẫn tính từng ngày chờ đợi ngày em về....
em về đi...về tới bên anh luôn đi...
anh vẫn sẽ chờ đợi...chờ đợi trong những suy nghĩ vu vơ đó..anh sẽ thắng nó...rồi em sẽ về bên anh đúng ko em....
anh sẽ cười ...sẽ cười...vì anh biết..em hp và vui khi thấy anh cười...em đã nói...lúc anh cười anh rất hiền mà...khiến em vui nữa....anh sẽ cười...đơn giản là vì anh yêu em
Nỗi Buồn Vô Tận  EmptyThu Jul 22, 2010 2:02 pmBài gửiTiêu đề: Re: Nỗi Buồn Vô Tận
vanviet99
vanviet99

Ngày Vào Ngày Vào : 16/07/2010
Đến từ Đến từ : Vĩnh Phúc
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 7
Số bài gửi Số bài gửi : 50
Điểm Điểm : 149
Quốc Tịch Quốc Tịch : 28
https://trungvinh.ace.st
Nỗi Buồn Vô Tận  Vide

Đúng là chuyện T/y có khác! Rất Hay! very good:d Nỗi Buồn Vô Tận  306455

Nỗi Buồn Vô Tận

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang