Thế Giới Online
Thế Giới Online
Thế Giới Online
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Thông Điệp Yêu ThươngLove Telling Tình yêu mang đến nhiều niềm vui nhưng nó thường mang lại đau khổ, tình yêu chỉ tuyệt vời khi bạn dành cho ai xứng đáng lãnh nhận. Bạn hãy dành thời gian để chọn cho mình người phù hợp nhất.

Share | 

chúc mừng sinh nhật em.....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
chúc mừng sinh nhật em..... EmptyFri Jul 16, 2010 10:13 amBài gửiTiêu đề: chúc mừng sinh nhật em.....
vanviet99
.::Member::.
vanviet99

.::Member::.

Ngày Vào Ngày Vào : 16/07/2010
Đến từ Đến từ : Vĩnh Phúc
Được Cảm Ơn Được Cảm Ơn : 7
Số bài gửi Số bài gửi : 50
Điểm Điểm : 149
Quốc Tịch Quốc Tịch : 28
https://trungvinh.ace.st
chúc mừng sinh nhật em..... Vide

hôm nay là ngây16-7 là một ngày đặc biệt đối vs em vì nó có hai kỷ niệm một buồn một vui.......

hôm nay anh không muốn nhắc đến kỷ niệm buồn dành cho em vì anh biết em sẽ buồn lắm nên hôm nay chúng ta chỉ nhắc tới chuyện vui thôi được không em.....?!

bắt đầu từ sinh nhật này của em..........
anh hứa sẽ là người bên cạnh em ( dù hôm nay chỉ là trên njck chat Yahoo thôi nhưng anh hứa năm sau chúng ta sẽ cùng party đón mừng sinh nhật của em nha)

anh hứa anh sẽ là người mang lại cho em niềm vui.......

anh sẽ là người bảo vệ và chăm sóc em mãi mãi....

tuy anh gặp em trên web zing chưa được bao lâu nhưng anh cảm thấy chúng ta quen nhau rất lâu rồi, ngay từ lần nói chuyện, cái đầu tiên ấy đã cho anh bao nhiêu là cảm xúc vui có giận có và cả ghen với bạn của em nữa

lúc em buồn anh thấy trong lòng mình thật sự không thể vui được

còn lúc em cười dù chỉ là một biểu tượng trên web thôi cũng là làm anh thật sự rất rất hạnh phúc rồi em biết không?!

anh xin lỗi vì hôm qua em đã nói nếu anh muốn em vui thì đừng nhắc tới ngày này nhưng anh chỉ muốn mang lại cho em một kỷ niệm thật hạnh phúc mà thôi chứ thật tình anh không có ý gì khác cả

và lời cuối cùng anh muốn nói với em là V0k. ơi...... chúc mừng sinh nhật v0k. nha.... ch0k` yêu v0k nhiều lắm...........?!

dưới đây là hai bài hát một bài chúc mừng sinh nhật và một bài xin lỗi anh yêu em
anh không thể nói được bằng lời rằng anh yêu em thế nào nên anh muốn em nghe bài hát này và sẽ hiểu anh yêu em thế nào?!

chúc em sinh nhật vui vẻ nhé...?!

yêu em...
tình yêu của anh
Embarassed Embarassed Embarassed Embarassed

chúc mừng sinh nhật em.....

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up  
Trang 1 trong tổng số 1 trang